Tiện ích
Sticker | Skull Troop
Sticker

Skull Troop

High Grade

This sticker can be applied to any weapon you own and can be scraped to look more worn. You can scrape the same sticker multiple times, making it a bit more worn each time, until it is removed from the weapon.

Paper · 25 mua ở đâu
$0.06
−11.6% · 7 ngày
TB trong kỳ: $0.07
Thấp
$0.06
Cao
$1.57
Chợ
25
Phiên bản
1

Mua ở đâu

Rẻ nhất xếp trước · giá đã bao gồm phí chợ
iTrade.GG
0 tin rao · 0% phí
$0.06
Giá tốt nhất
CS.MONEY Market
25 tin rao · 5% phí
$0.06
Giá tốt nhất
Buff.163
381 tin rao · 0% phí
$0.07
+$0.01
CS.MONEY
24 tin rao · 0% phí
$0.08
+$0.02
YouPin898
329 tin rao · 0% phí
$0.08
+$0.02
Skinport
30 tin rao · 0% phí
$0.08
+$0.02 · Trung vị $0.08
DMarket
9 tin rao · 0% phí
$0.08
+$0.02
LootFarm
1 tin rao · 0% phí
$0.09
+$0.03
SkinBaron
5 tin rao · 0% phí
$0.09
+$0.03
Steam
45 tin rao · 0% phí
$0.09
+$0.03
TradeIt.GG
1 tin rao · 0% phí
$0.10
+$0.04
Ecosteam
23 tin rao · 0% phí
$0.10
+$0.04
White.Market
18 tin rao · 0% phí
$0.11
+$0.05
Avan.Market
1 tin rao · 0% phí
$0.11
+$0.05
HaloSkins
33 tin rao · 0% phí
$0.11
+$0.05
ExeSkins
29 tin rao · 0% phí
$0.11
+$0.05
Market.CSGO
10 tin rao · 0% phí
$0.12
+$0.06
Waxpeer
1 tin rao · 0% phí
$0.12
+$0.06 · Trung vị $0.13
Swap.GG
3 tin rao · 0% phí
$0.13
+$0.07
UUSkins
123 tin rao · 0% phí
$0.20
+$0.14
CSFloat
19 tin rao · 0% phí
$0.50
+$0.44
GameBoost
4 tin rao · 10% phí
$0.53
+$0.47
LIS-SKINS
9 tin rao · 10% phí
$0.65
+$0.59
SkinFlow
9 tin rao · 0% phí
$0.67
+$0.61
ShadowPay
1 tin rao · 0% phí
$1.57
+$1.51

Tin rao trực tiếp

Từng tin rao kèm float & pattern · rẻ nhất xếp trước
LIS-SKINS
· 23d
$0.65
0.65 USD
LIS-SKINS
· 23d
$0.65
0.65 USD
LIS-SKINS
· 23d
$0.69
0.69 USD
LIS-SKINS
· 23d
$0.69
0.69 USD
LIS-SKINS
· 23d
$0.69
0.69 USD
LIS-SKINS
· 23d
$0.74
0.74 USD
LIS-SKINS
· 23d
$0.77
0.77 USD
LIS-SKINS
· 23d
$0.77
0.77 USD
LIS-SKINS
· 23d
$1.03
1.03 USD

Lệnh mua

Cao nhất xếp trước · bán ngay cho các lệnh mua trên chợ
Steam Buy Order
1,035 lệnh · 15% phí
$0.06
Trả giá cao nhất
DMarket Buy Order
98 lệnh · 2% phí
$0.05
−$0.01
Buff.163 Buy Order
111 lệnh · 3% phí
$0.04
−$0.02
Market.CSGO Buy Order
1 lệnh · 5% phí
$0.03
−$0.03
Ecosteam Buy Order
5 lệnh · 0% phí
$0.03
−$0.03

Sổ lệnh

Lệnh mua và lệnh bán gộp theo mức giá trên các chợ được theo dõi
752
$0.64$0.74$0.84$0.94$1.04
Bid · lệnh mua
GiáSL
Chưa có dữ liệu độ sâu ở phía này.
Ask · tin rao
GiáSL
  1. $0.652
  2. $0.693
  3. $0.741
  4. $0.772
  5. $1.031

Lịch sử giá

Mọi chợ · USD
$0.08$0.07$0.06$0.05$0.04
Aug 23Aug 24Aug 26Aug 27Aug 28Aug 30
Mở cửa
$0.07
Cao nhất
$0.08
Thấp nhất
$0.01
Điểm dữ liệu
1,487

Có trong các hòm

14 món đồ rơi khác · Tỷ lệ rơi 6.7%
Enfu Sticker Capsule
Hòm
Enfu Sticker Capsule
Xem hòm →

Giả lập mở hòm

Tỷ lệ thật, âm thanh thật — không tốn tiền thật
Đã mở0
Đã chi$0.00
Thu về$0.00
Ròng+$0.00
Mô phỏng thống kê dựa trên mô hình tỷ lệ Valve đã công bố và giá chợ hiện tại. Không có vật phẩm nào được tạo ra hay giao dịch. Về lâu dài, lợi nhuận kỳ vọng khi mở hòm là âm — trang này tồn tại để cho bạn thấy âm đến mức nào.
Cũng có trong Enfu Sticker Capsule

Đôi nét về Skull Troop

Tổng quan

Skull Troop là một sticker thuộc độ hiếm High Grade trong Counter-Strike 2. Skin này mang họa tiết Skull Troop. Phần họa tiết nổi bật với tông màu Red chủ đạo.

Nguồn gốc & bộ sưu tập

Skull Troop có thể mở ra từ Enfu Sticker Capsule.

Giá & tình trạng bán

Giá của Skull Troop hiện bắt đầu từ $0.06. Tùy tình trạng và phiên bản, giá dao động từ $0.06 đến $1.57. Các tin rao trực tiếp được so sánh trên 25 chợ tại CS2Skins.gg. Hiện tại, mức giá rẻ nhất đến từ iTrade.GG.

Xu hướng giá

Trong 7 ngày qua, giá đã giảm 11.6%. Mức cao nhất mọi thời đại là $0.16 và mức thấp nhất mọi thời đại là $0.01. Khoảng 1,487 giao dịch được ghi nhận trong kỳ đã chọn.

Thông tin giải đấu

Loại sticker: Other. Hiệu ứng hoàn thiện: Other.

Cách mua

Để mua Skull Troop, hãy so sánh song song các tin rao từ những chợ CS2 uy tín ngay trên CS2Skins.gg. Mọi mức giá đều đã bao gồm phí chợ, nên số tiền hiển thị chính là số tiền bạn thực trả.

Câu hỏi thường gặp

Skull Troop giá bao nhiêu?

Skull Troop hiện có giá khởi điểm $0.06. Tính trên mọi tình trạng và phiên bản, giá dao động từ $0.06 đến $1.57.

Tôi có thể mua Skull Troop ở đâu?

Bạn có thể mua Skull Troop trên 25 chợ được so sánh tại CS2Skins.gg. Tin rao rẻ nhất hiện đang ở iTrade.GG.

Skull Troop rơi ra từ hòm nào?

Skull Troop có thể nhận được từ Enfu Sticker Capsule.