Fall Hazard
Highly accurate and armor-piercing, the pricy Five-Seven is a slow-loader that compensates with a generous 20-round magazine and forgiving recoil. A multicolored custom paint job which reads \"FALL\" and \"CONSTRUCTION\" has been applied.\n\nMind the gap
Mua ở đâu
Tin rao trực tiếp
Lệnh mua
Sổ lệnh
- $56.032
- $55.891
- $156.801
- $177.441
- $224.551
- $224.571
- $254.651
- $257.141
- $291.441
- $296.331
- $310.651
- $313.371
- $318.621
- $394.281
Lịch sử giá
Có trong các hòm
Skin Five-SeveN tương tự trong tầm giá này
Đôi nét về Five-SeveN | Fall Hazard
Tổng quan
Five-SeveN | Fall Hazard là một weapon skin thuộc độ hiếm Classified trong Counter-Strike 2. Mẫu skin này thuộc dòng skin của Five-SeveN. Skin này mang họa tiết Fall Hazard. Phần họa tiết nổi bật với tông màu Grey chủ đạo.
Ngoại hình & họa tiết
Five-SeveN | Fall Hazard được sơn theo kiểu sơn Custom Paint Job. Skin dựa trên pattern Fall Hazard.
Độ mòn & float
Giá trị float (độ mòn) của Five-SeveN | Fall Hazard dao động từ 0.01 đến 0.52. Nhờ vậy, skin có thể xuất hiện ở các mức Factory New, Minimal Wear, Field-Tested, Well-Worn and Battle-Scarred. Float càng thấp thì skin càng sạch, ít trầy xước; float càng cao thì dấu vết chiến đấu càng rõ.
StatTrak™ & Souvenir
Phiên bản Souvenir cũng tồn tại và được thả cho người xem trong các sự kiện esports được hỗ trợ.
Nguồn gốc & bộ sưu tập
Five-SeveN | Fall Hazard có thể mở ra từ Shanghai 2024 Vertigo Souvenir Package. Skin thuộc The 2021 Vertigo Collection.
Giá & tình trạng bán
Giá của Five-SeveN | Fall Hazard hiện bắt đầu từ $146.86. Tùy tình trạng và phiên bản, giá dao động từ $73.08 đến $692.02. Các tin rao trực tiếp được so sánh trên 20 chợ tại CS2Skins.gg. Hiện tại, mức giá rẻ nhất đến từ Ecosteam.
Xu hướng giá
Trong 7 ngày qua, giá đã giảm 25.5%. Mức cao nhất mọi thời đại là $572.41 và mức thấp nhất mọi thời đại là $1.48. Khoảng 1,976 giao dịch được ghi nhận trong kỳ đã chọn.
Cách mua
Để mua Five-SeveN | Fall Hazard, hãy so sánh song song các tin rao từ những chợ CS2 uy tín ngay trên CS2Skins.gg. Mọi mức giá đều đã bao gồm phí chợ, nên số tiền hiển thị chính là số tiền bạn thực trả.
Câu hỏi thường gặp
Five-SeveN | Fall Hazard giá bao nhiêu?
Five-SeveN | Fall Hazard hiện có giá khởi điểm $146.86. Tính trên mọi tình trạng và phiên bản, giá dao động từ $73.08 đến $692.02.
Five-SeveN | Fall Hazard có những giá trị float (độ mòn) nào?
Giá trị float của Five-SeveN | Fall Hazard nằm trong khoảng 0.01 đến 0.52, nên skin có ở các mức Factory New, Minimal Wear, Field-Tested, Well-Worn and Battle-Scarred.
Five-SeveN | Fall Hazard có phiên bản StatTrak™ không?
Không, Five-SeveN | Fall Hazard không có phiên bản StatTrak™.
Tôi có thể mua Five-SeveN | Fall Hazard ở đâu?
Bạn có thể mua Five-SeveN | Fall Hazard trên 20 chợ được so sánh tại CS2Skins.gg. Tin rao rẻ nhất hiện đang ở Ecosteam.
Five-SeveN | Fall Hazard rơi ra từ hòm nào?
Five-SeveN | Fall Hazard có thể nhận được từ Shanghai 2024 Vertigo Souvenir Package.




