Blaze Orange
The Nova's rock-bottom price tag makes it a great ambush weapon for a cash-strapped team. It has been painted using a photographic hunting camo hydrographic.
Mua ở đâu
Tin rao trực tiếp
Lệnh mua
Sổ lệnh
- $7.421
- $2.961
- $1.781
- $18.611
- $20.858
- $25.991
- $28.222
- $28.551
- $29.761
- $32.001
- $34.981
- $35.491
- $36.621
- $36.841
- $40.291
Lịch sử giá
Skin Nova tương tự trong tầm giá này
Đôi nét về Nova | Blaze Orange
Tổng quan
Nova | Blaze Orange là một weapon skin thuộc độ hiếm Mil-Spec Grade trong Counter-Strike 2. Mẫu skin này thuộc dòng skin của Nova. Skin này mang họa tiết Blaze Orange. Phần họa tiết nổi bật với tông màu Orange chủ đạo.
Ngoại hình & họa tiết
Nova | Blaze Orange được sơn theo kiểu sơn Hydrographic. Skin dựa trên pattern Blaze Orange.
Độ mòn & float
Giá trị float (độ mòn) của Nova | Blaze Orange dao động từ 0.06 đến 0.80. Nhờ vậy, skin có thể xuất hiện ở các mức Factory New, Minimal Wear, Field-Tested, Well-Worn and Battle-Scarred. Float càng thấp thì skin càng sạch, ít trầy xước; float càng cao thì dấu vết chiến đấu càng rõ.
StatTrak™ & Souvenir
Phiên bản Souvenir cũng tồn tại và được thả cho người xem trong các sự kiện esports được hỗ trợ.
Nguồn gốc & bộ sưu tập
Skin thuộc The Militia Collection.
Giá & tình trạng bán
Giá của Nova | Blaze Orange hiện bắt đầu từ $17.50. Tùy tình trạng và phiên bản, giá dao động từ $17.50 đến $1873.17. Các tin rao trực tiếp được so sánh trên 22 chợ tại CS2Skins.gg. Hiện tại, mức giá rẻ nhất đến từ Ecosteam.
Xu hướng giá
Trong 7 ngày qua, giá đã giảm 12.1%. Mức cao nhất mọi thời đại là $228.97 và mức thấp nhất mọi thời đại là $1.77. Khoảng 1,272 giao dịch được ghi nhận trong kỳ đã chọn.
Cách mua
Để mua Nova | Blaze Orange, hãy so sánh song song các tin rao từ những chợ CS2 uy tín ngay trên CS2Skins.gg. Mọi mức giá đều đã bao gồm phí chợ, nên số tiền hiển thị chính là số tiền bạn thực trả.
Câu hỏi thường gặp
Nova | Blaze Orange giá bao nhiêu?
Nova | Blaze Orange hiện có giá khởi điểm $17.50. Tính trên mọi tình trạng và phiên bản, giá dao động từ $17.50 đến $1873.17.
Nova | Blaze Orange có những giá trị float (độ mòn) nào?
Giá trị float của Nova | Blaze Orange nằm trong khoảng 0.06 đến 0.80, nên skin có ở các mức Factory New, Minimal Wear, Field-Tested, Well-Worn and Battle-Scarred.
Nova | Blaze Orange có phiên bản StatTrak™ không?
Không, Nova | Blaze Orange không có phiên bản StatTrak™.
Tôi có thể mua Nova | Blaze Orange ở đâu?
Bạn có thể mua Nova | Blaze Orange trên 22 chợ được so sánh tại CS2Skins.gg. Tin rao rẻ nhất hiện đang ở Ecosteam.



