Noble Steed
This sticker can be applied to any weapon you own and can be scraped to look more worn. You can scrape the same sticker multiple times, making it a bit more worn each time, until it is removed from the weapon.
Mua ở đâu
Lệnh mua
Lịch sử giá
Có trong các hòm
Đôi nét về Noble Steed
Tổng quan
Noble Steed là một sticker thuộc độ hiếm High Grade trong Counter-Strike 2. Skin này mang họa tiết Noble Steed. Phần họa tiết nổi bật với tông màu Grey chủ đạo.
Nguồn gốc & bộ sưu tập
Noble Steed có thể mở ra từ 10 Year Birthday Sticker Capsule.
Giá & tình trạng bán
Giá của Noble Steed hiện bắt đầu từ $0.01. Tùy tình trạng và phiên bản, giá dao động từ $0.01 đến $0.16. Các tin rao trực tiếp được so sánh trên 19 chợ tại CS2Skins.gg. Hiện tại, mức giá rẻ nhất đến từ Buff.163.
Xu hướng giá
Trong 7 ngày qua, giá gần như đi ngang. Mức cao nhất mọi thời đại là $0.06 và mức thấp nhất mọi thời đại là $0.01. Khoảng 1,052 giao dịch được ghi nhận trong kỳ đã chọn.
Thông tin giải đấu
Loại sticker: Other. Hiệu ứng hoàn thiện: Other.
Cách mua
Để mua Noble Steed, hãy so sánh song song các tin rao từ những chợ CS2 uy tín ngay trên CS2Skins.gg. Mọi mức giá đều đã bao gồm phí chợ, nên số tiền hiển thị chính là số tiền bạn thực trả.
Câu hỏi thường gặp
Noble Steed giá bao nhiêu?
Noble Steed hiện có giá khởi điểm $0.01. Tính trên mọi tình trạng và phiên bản, giá dao động từ $0.01 đến $0.16.
Tôi có thể mua Noble Steed ở đâu?
Bạn có thể mua Noble Steed trên 19 chợ được so sánh tại CS2Skins.gg. Tin rao rẻ nhất hiện đang ở Buff.163.
Noble Steed rơi ra từ hòm nào?
Noble Steed có thể nhận được từ 10 Year Birthday Sticker Capsule.
