Needle Point
These fingerless gloves have been decorated with metal studs and the Operation Broken Fang logo.
Mua ở đâu
Tin rao trực tiếp
Lệnh mua
Sổ lệnh
- $39.331
- $39.191
- $38.891
- $36.371
- $44.381
- $44.531
- $45.571
- $45.841
- $45.902
- $47.691
- $47.782
- $48.733
- $49.452
- $49.781
- $49.791
- $49.901
Lịch sử giá
Có trong các hòm
Có trong các hòm
Có trong các hòm
Skin Broken Fang Gloves tương tự trong tầm giá này
Đôi nét về Broken Fang Gloves | Needle Point
Tổng quan
Broken Fang Gloves | Needle Point là một weapon skin thuộc độ hiếm Extraordinary trong Counter-Strike 2. Mẫu skin này thuộc dòng skin của Broken Fang Gloves. Skin này mang họa tiết Needle Point. Phần họa tiết nổi bật với tông màu Black chủ đạo.
Ngoại hình & họa tiết
Broken Fang Gloves | Needle Point được sơn theo kiểu sơn None. Skin dựa trên pattern Needle Point.
Độ mòn & float
Giá trị float (độ mòn) của Broken Fang Gloves | Needle Point dao động từ 0.06 đến 0.80. Nhờ vậy, skin có thể xuất hiện ở các mức Factory New, Minimal Wear, Field-Tested, Well-Worn and Battle-Scarred. Float càng thấp thì skin càng sạch, ít trầy xước; float càng cao thì dấu vết chiến đấu càng rõ.
StatTrak™ & Souvenir
Broken Fang Gloves | Needle Point chỉ có ở dạng tiêu chuẩn, không có phiên bản StatTrak™ hay Souvenir.
Nguồn gốc & bộ sưu tập
Broken Fang Gloves | Needle Point có thể mở ra từ Operation Broken Fang Case, Recoil Case, Snakebite Case.
Giá & tình trạng bán
Giá của Broken Fang Gloves | Needle Point hiện bắt đầu từ $37.31. Tùy tình trạng và phiên bản, giá dao động từ $37.31 đến $297.00. Các tin rao trực tiếp được so sánh trên 28 chợ tại CS2Skins.gg. Hiện tại, mức giá rẻ nhất đến từ SkinBaron.
Xu hướng giá
Trong 7 ngày qua, giá đã tăng 6.3%. Mức cao nhất mọi thời đại là $76.68 và mức thấp nhất mọi thời đại là $17.37. Khoảng 2,482 giao dịch được ghi nhận trong kỳ đã chọn.
Cách mua
Để mua Broken Fang Gloves | Needle Point, hãy so sánh song song các tin rao từ những chợ CS2 uy tín ngay trên CS2Skins.gg. Mọi mức giá đều đã bao gồm phí chợ, nên số tiền hiển thị chính là số tiền bạn thực trả.
Câu hỏi thường gặp
Broken Fang Gloves | Needle Point giá bao nhiêu?
Broken Fang Gloves | Needle Point hiện có giá khởi điểm $37.31. Tính trên mọi tình trạng và phiên bản, giá dao động từ $37.31 đến $297.00.
Broken Fang Gloves | Needle Point có những giá trị float (độ mòn) nào?
Giá trị float của Broken Fang Gloves | Needle Point nằm trong khoảng 0.06 đến 0.80, nên skin có ở các mức Factory New, Minimal Wear, Field-Tested, Well-Worn and Battle-Scarred.
Broken Fang Gloves | Needle Point có phiên bản StatTrak™ không?
Không, Broken Fang Gloves | Needle Point không có phiên bản StatTrak™.
Tôi có thể mua Broken Fang Gloves | Needle Point ở đâu?
Bạn có thể mua Broken Fang Gloves | Needle Point trên 28 chợ được so sánh tại CS2Skins.gg. Tin rao rẻ nhất hiện đang ở SkinBaron.
Broken Fang Gloves | Needle Point rơi ra từ hòm nào?
Broken Fang Gloves | Needle Point có thể nhận được từ Operation Broken Fang Case, Recoil Case and Snakebite Case.




